แนะนำ SCCM หน่อยครับว่าหลักการทำงานเป็นยังไงครับ

Home Forums IT Pros – Microsoft System Center & Virtulization แนะนำ SCCM หน่อยครับว่าหลักการทำงานเป็นยังไงครับ

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by Cloudman_th Cloudman_th 4 years, 10 months ago.

Viewing 1 post (of 1 total)
  • Author
    Cloudman_th
    Cloudman_th
    Moderator

เห็นมีคนคุยกันก็อยากรู้ ผมก็เลยไปหาข้อมูลมาดู ยังไม่ไเข้าใจว่า SCCM ทำอะไรได้บ้างสำหรับในองค์กรณ์ มีแหล่งข้อมูลให้ลองเล่นดูไหมครับ อยากจะลองดู เห็นมี Feature หนึ่งที่ชื่อ WDS อยู่ด้วยน่าสนใจสำหรับ Boot Network ซึ่งเข้าใจว่ามันทำได้มากกว่า Install windows เลยอยากขอความรู้ผู้มีประสบการณ์ในการใช้งานหรือผ่านมาบ้างแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

Viewing 1 post (of 1 total)

You must be logged in to reply to this topic.

Top Articles

แจกไฟล์ MS Word สำหรับทำซองผ้าป่า และใบฏีกา

บทความนี้ไม่เกี่ยวอะไรกับ IT Pro  - -" แม่ใช้ทำซองผ้าป่าครับ งงจริง ๆ ผมเอาไฟล์ MS Word ที่เป็นซองผ้าป่า และใบฏีกา Share ไว้เผื่อใครจะเอาไปใช้กันต่อครับ จริง ๆ ก็ Download จาก Google มา Edit ต่อนะแหล่ะครับ...